Majibu wazi, bila kubahatisha.
Kila unachohitaji kujua kuhusu kuanza, kusimamia uhifadhi, ruhusa za wafanyakazi, biashara nyingi na shughuli za kila siku kupitia Loji Business.
Unahitaji msaada wa moja kwa moja?
Mawasiliano yetu ya msaada yanapatikana ikiwa swali lako halijajibiwa hapa chini.
Mambo muhimu, sehemu moja.
Fungua swali lolote kupata jibu rahisi na la vitendo. Tutasasisha ukurasa huu kadiri Loji Business inavyokua.
Imeundwa kwa hoteli, loji, nyumba za wageni na biashara nyingine za malazi zinazotaka njia rahisi na yenye mpangilio zaidi ya kuendesha shughuli za kila siku.
Ndiyo. Wamiliki na mameneja wanaweza kuongeza ruhusa kwa barua pepe za wafanyakazi na kuwapa majukumu ili kila mtu aone zana na taarifa zinazolingana na kazi zake.
Ndiyo. Ikiwa akaunti yako ina ruhusa kwenye biashara nyingi, unaweza kubadilisha kati yake huku uhifadhi, vyumba, wafanyakazi na taarifa za kila biashara zikiwa zimetenganishwa.
Hapana. Loji Business hutumika kupitia wavuti, hivyo timu iliyoidhinishwa inaweza kuitumia kwenye simu, tablet na kompyuta zinazotumika zikiwa na intaneti.
Ndiyo. Upatikanaji wa vyumba hukaguliwa dhidi ya makazi yaliyopo ili timu yako ione vyumba vinavyopatikana kwa tarehe zilizochaguliwa kabla ya kutengeneza uhifadhi.
Loji Business hutumia akaunti zilizothibitishwa, ufikiaji kwa kila biashara na ruhusa za majukumu ili taarifa za uendeshaji zipatikane kwa watumiaji walioidhinishwa pekee.
Ingia, kamilisha taarifa za biashara yako, ongeza vyumba na wape ruhusa wafanyakazi wanaohitaji. Baada ya hapo, timu yako inaweza kuanza kusimamia uhifadhi na shughuli za kila siku.
Uko tayari kusimamia biashara yako kwa urahisi zaidi?
Fungua eneo lako la kazi, ongeza vyumba na ilete timu yako katika mfumo mmoja uliopangwa.