Njia rahisi zaidi ya kusimamia biashara yako.
Loji Business huleta vyumba, uhifadhi, wageni na timu yako katika eneo moja lililo wazi—ili shughuli za kila siku zibaki zimepangwa.
Anza na LojiImejengwa kwa shughuli halisi
Kupunguza kubadilisha zana. Kupunguza sintofahamu. Kuongeza muda wa kuwahudumia wageni.
Eneo moja la kazi
Wamiliki, mapokezi na waendeshaji hutumia taarifa zilezile za moja kwa moja—bila madaftari au majedwali yaliyotawanyika.
Ruhusa zilizo wazi
Mpe kila mfanyakazi ufikiaji anaohitaji huku ukilinda taarifa nyeti za biashara na fedha.
Imeundwa kwa biashara za hapa
Mtiririko wa kazi unaofaa hoteli, loji, nyumba za wageni na biashara za malazi zinazokua.
Kila kitu mahali pake
Zana muhimu ambazo timu yako inahitaji, zimewasilishwa kwa urahisi.
Vyumba
Ona upatikanaji, matumizi, bei na hali ya chumba kwa haraka.
Uhifadhi
Unda makazi, hudumia wageni wa moja kwa moja na epuka migongano.
Wageni
Panga taarifa za wageni kwa mapokezi rahisi na ya kitaalamu.
Timu
Ongeza ruhusa za wafanyakazi, gawa majukumu na dumisha uwajibikaji.
Takwimu
Elewa matumizi ya vyumba, mapato na utendaji wa kila siku.
Ufikiaji wa wingu
Fanya kazi kwa usalama ukiwa mapokezi, ofisini au mbali na biashara.
Una maswali kabla ya kuanza?
Haya ni majibu ya moja kwa moja kwa mambo ambayo wamiliki na timu zao hutaka kujua kabla ya kuanza.
Angalia maswali yoteImeundwa kwa hoteli, loji, nyumba za wageni na biashara nyingine za malazi zinazotaka njia rahisi na yenye mpangilio zaidi ya kuendesha shughuli za kila siku.
Ndiyo. Wamiliki na mameneja wanaweza kuongeza ruhusa kwa barua pepe za wafanyakazi na kuwapa majukumu ili kila mtu aone zana na taarifa zinazolingana na kazi zake.
Ndiyo. Ikiwa akaunti yako ina ruhusa kwenye biashara nyingi, unaweza kubadilisha kati yake huku uhifadhi, vyumba, wafanyakazi na taarifa za kila biashara zikiwa zimetenganishwa.
Hapana. Loji Business hutumika kupitia wavuti, hivyo timu iliyoidhinishwa inaweza kuitumia kwenye simu, tablet na kompyuta zinazotumika zikiwa na intaneti.
Ndiyo. Upatikanaji wa vyumba hukaguliwa dhidi ya makazi yaliyopo ili timu yako ione vyumba vinavyopatikana kwa tarehe zilizochaguliwa kabla ya kutengeneza uhifadhi.
Loji Business hutumia akaunti zilizothibitishwa, ufikiaji kwa kila biashara na ruhusa za majukumu ili taarifa za uendeshaji zipatikane kwa watumiaji walioidhinishwa pekee.
Ingia, kamilisha taarifa za biashara yako, ongeza vyumba na wape ruhusa wafanyakazi wanaohitaji. Baada ya hapo, timu yako inaweza kuanza kusimamia uhifadhi na shughuli za kila siku.
Biashara yako. Timu yako. Mwonekano mmoja wazi.
Iwe una nyumba ndogo ya wageni au hoteli inayokua, Loji Business husaidia timu yako kushirikiana na kumhudumia kila mgeni kitaalamu.
Endelea kuingia