KITUO CHA MSAADA
Pata jibu sahihi, kazi moja baada ya nyingine.
Anza na mada inayolingana na kazi unayofanya, au wasiliana na timu ya Loji Business kwa msaada wa moja kwa moja.
Usanidi wa biashara
Elewa utambulisho wa biashara, huduma, njia za malipo, muda wa uendeshaji na anwani.
Vyumba
Jifunze jinsi aina za vyumba, bei, uwezo, huduma na hali vinavyofanya kazi pamoja.
Uhifadhi
Elewa upatikanaji, kutengeneza uhifadhi, kuingia na kuondoka.
Timu na ruhusa
Ongeza ruhusa kwa barua pepe za washiriki na elewa ruhusa za kila jukumu.
Wageni
Weka utambulisho, mawasiliano na taarifa za ukaaji wa wageni kwa mpangilio.
Maswali ya kawaida
Pata majibu mafupi kuhusu akaunti, ruhusa, usanidi na matumizi ya kila siku.
Unahitaji msaada wa moja kwa moja?
Eleza ulichokuwa unajaribu kufanya, ukurasa uliokuwa nao na ujumbe wowote ulioona ili tukusaidie haraka.